சாம்சங் தனது எதிர்கால ஸ்மார்ட்போன்களுக்கான புதிய கிராபென் பேட்டரி தொழில்நுட்பத்தில் ஏன் ஆர்வமாக உள்ளது


சாம்சங் ஒரு ஸ்மார்ட்போனை அடுத்த ஆண்டு அல்லது 2021 இல் கிராபென் பேட்டரி மூலம் இயக்க முடியும். ஸ்மார்ட்போன்களுக்கு கிராபெனின் பேட்டரிகள் எதைக் குறிக்கும் என்பது இங்கே.

உங்கள் ஸ்மார்ட்போன் 30 நிமிடங்களுக்குள் முழுமையாக சார்ஜ் செய்யப்பட்டால் ஆச்சரியப்பட வேண்டாம். சாம்சங் அத்தகைய தொலைபேசியை முற்றிலும் மாறுபட்ட பேட்டரி மூலம் வெளியிட தயாராகி வருவதால் இது உண்மையில் சாத்தியமாகும். கிராபென் பேட்டரி மூலம் இயங்கும் ஸ்மார்ட்போனை சாம்சங் வெளியிடும் என்று டிப்ஸ்டர் இவான் பிளாஸ் கூறியிருந்தார். சாம்சங் தனது ஸ்மார்ட்போன்களுக்கான கிராபெனின் பேட்டரிகளை உருவாக்கி வருவதாகவும், முதல் தொலைபேசி 2020 அல்லது 2021 இல் தொடங்கப்படலாம் என்றும் பிளாஸ் கூறுகிறது.


சாம்சங் போன்ற நிறுவனங்கள் தங்கள் தொலைபேசிகளுக்கு கிராபெனின் பேட்டரிகளை ஏன் உருவாக்க விரும்புகின்றன? சரி, பதில் எளிது. அனைத்து ஸ்மார்ட்போன்களும், கேலக்ஸி நோட் 10 அல்லது ரெட்மி நோட் 7 ப்ரோவாக இருந்தாலும், லித்தியம் அயன் பேட்டரிகளால் இயக்கப்படுகின்றன. லித்தியம் அயன் பேட்டரிகளின் சிக்கல் என்னவென்றால், அவை மிக விரைவாக வெப்பமடைகின்றன. கூடுதலாக, வேகமான சார்ஜிங் தொழில்நுட்பம் ஒரு வரம்பை எட்டியுள்ளது.


கிராபெனின் பேட்டரிகள் உயர்ந்தவை

 கிராபெனின் பேட்டரிகள் லித்தியம் பேட்டரிகளை விட உயர்ந்தவை மட்டுமல்ல, 30 நிமிடங்களுக்குள் தொலைபேசியை முழுமையாக சார்ஜ் செய்ய முடியும். உங்களுக்குத் தெரியாவிட்டால், கிராபெனின் இரு பரிமாண பொருள், இது கார்பன் அணுக்களின் ஒற்றை அடுக்கால் ஆனது.


இது அடிப்படையில் ஒரு நானோ பொருள், அது கடினமானது, ஆனால் நெகிழ்வானது. இது எஃகு விட வலிமையானது மற்றும் வைரத்தை விட கடினமானது. கிராபெனின் மிக உயர்ந்த வெப்ப மற்றும் மின் கடத்துத்திறனைக் கொண்டுள்ளது. அடுத்த தசாப்தத்தில் சிலிக்கான் போன்ற அடிப்படை பொருட்களை மாற்றும் திறன் கிராபெனுக்கு இருப்பதாக பலர் நம்புகிறார்கள்.


விளம்பரப்படுத்தல் டெக்னாலஜி சாம்சங் தனது எதிர்கால ஸ்மார்ட்போன்களுக்கான புதிய கிராபென் பேட்டரி தொழில்நுட்பத்தில் ஏன் ஆர்வமாக உள்ளது
 சாம்சங் ஒரு ஸ்மார்ட்போனை அடுத்த ஆண்டு அல்லது 2021 இல் கிராபென் பேட்டரி மூலம் இயக்க முடியும். ஸ்மார்ட்போன்களுக்கு கிராபெனின் பேட்டரிகள் எதைக் குறிக்கும் என்பது இங்கே.

சாம்சங் ஒரு ஸ்மார்ட்போனை அடுத்த ஆண்டு அல்லது 2021 இல் கிராபெனின் பேட்டரி மூலம் இயக்க முடியும். ஸ்மார்ட்போன்களை இது கடுமையாக மாற்றக்கூடியது இங்கே.

 உங்கள் ஸ்மார்ட்போன் 30 நிமிடங்களுக்குள் முழுமையாக சார்ஜ் செய்யப்பட்டால் ஆச்சரியப்பட வேண்டாம். சாம்சங் அத்தகைய தொலைபேசியை முற்றிலும் மாறுபட்ட பேட்டரி மூலம் வெளியிட தயாராகி வருவதால் இது உண்மையில் சாத்தியமாகும். கிராபென் பேட்டரி மூலம் இயங்கும் ஸ்மார்ட்போனை சாம்சங் வெளியிடும் என்று டிப்ஸ்டர் இவான் பிளாஸ் கூறியிருந்தார்.

சாம்சங் தனது ஸ்மார்ட்போன்களுக்கான கிராபெனின் பேட்டரிகளை உருவாக்கி வருவதாகவும், முதல் தொலைபேசி 2020 அல்லது 2021 இல் தொடங்கப்படலாம் என்றும் பிளாஸ் கூறுகிறது.

கிராபெனின் பேட்டரிகள் தொலைபேசியின் பேட்டரியை அதிகரிக்க முடியுமா என்று சொல்லவில்லை :
சாம்சங் குறைந்தது ஒரு ஸ்மார்ட்போனையாவது அடுத்த ஆண்டு அல்லது 2021 ஆம் ஆண்டில் கிராபென் பேட்டரிகளுடன் வெளியிட நம்புகிறது என்று பிளாஸ் கூறுகிறது.  நிச்சயமாக, ஒரு கிராபெனின் பேட்டரி வேகமாக சார்ஜ் செய்வதாக உறுதியளிக்கிறது, ஆனால் கிராபெனின் பேட்டரிகள் உண்மையில் தொலைபேசியின் பேட்டரி ஆயுளை நீட்டிக்க முடியுமா என்பதற்கு எந்த உத்தரவாதமும் இல்லை.  இன்று ஒரு பொதுவான தொலைபேசியின் பேட்டரி ஒரு நாள் ஒரே கட்டணத்தில் நீடிக்கும்

       “லித்தியம் அயன் பேட்டரிகள்… துணை உகந்தவை.  சாம்சங் அடுத்த ஆண்டு அல்லது 2021 ஆம் ஆண்டில் குறைந்தது ஒரு கைபேசியைக் கொண்டிருக்க வேண்டும் என்று நம்புகிறது, அதற்கு பதிலாக கிராபெனின் பேட்டரி இடம்பெறும் என்று நான் சொன்னேன்.  அரை மணி நேரத்திற்குள் முழு கட்டணம் வசூலிக்கும் திறன் கொண்ட அவர்கள் செலவுகளைக் குறைக்கும்போது திறன்களை உயர்த்த வேண்டும். ”


0.00 avg. rating (0% score) - 0 votes