பிக் பில்லியன் நாட்கள் விற்பனையில் பிளிப்கார்ட்டில் நீங்கள் பெறக்கூடிய முதல் 5 ஸ்மார்ட் டிவி ஒப்பந்தங்கள்: Android TV முதல் 4K பேனல்கள் மற்றும் பல

-

பிளிப்கார்ட் பிக் பில்லியன் நாட்கள் விற்பனை ஸ்மார்ட் டிவிகளில் இனிமையான தள்ளுபடியை வழங்குகிறது, மேலும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட டிவி மாடல்களில் வெவ்வேறு விலை வரம்புகளில் நீங்கள் நல்ல ஒப்பந்தங்களைப் பெறலாம்.

சிறப்பம்சங்கள் :
 ரூ 10,999 விலையில் உள்ள மி டிவி 4 ஏ ப்ரோ நீங்கள் இறுக்கமான பட்ஜெட்டில் பெறக்கூடிய சிறந்த டிவி ஆகும்.
 சாம்சங்கின் பிரேம் விற்பனையின் போது நீங்கள் பெறக்கூடிய 4K QLED டிவி ஆகும்.
 ரூ 37,999 விலையில் மி டிவி 4 எக்ஸ் புரோ 55 இன்ச் சிறந்த மென்பொருள் ஒருங்கிணைப்பை வழங்குகிறது.
 பண்டிகை கால விற்பனை இ-காமர்ஸ் தளங்களில் நடந்து வருகிறது மற்றும் பிளிப்கார்ட் மற்றும் அமேசான் இரண்டிலும் சில சுவாரஸ்யமான ஒப்பந்தங்கள் உள்ளன. இந்த விற்பனையின் போது நீங்கள் ஒரு புதிய ஸ்மார்ட் டிவியை வாங்க விரும்பினால், பிளிப்கார்ட் அது விற்கும் ஸ்மார்ட் டிவிகளில் நிறைய சுவாரஸ்யமான ஒப்பந்தங்களைக் கொண்டுள்ளது. பிரபலமான பிராண்டுகளின் ஏராளமான அம்சம் நிறைந்த ஸ்மார்ட் டிவிகள் கணிசமான விலைக் குறைப்புடன் விற்பனைக்கு வந்துள்ளன, மேலும் சலுகைக்குத் தகுதிபெறும் அனைத்து டிவிகளின் பட்டியலும் நீண்டது.
 எனவே, நீங்கள் ஒன்றை வாங்க விரும்பினால், தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட விலை வரம்பில் சிறந்த ஒப்பந்தத்தைத் தேடுகிறீர்களானால், மற்றவர்களை விட சிறந்த சில விருப்பங்கள் உள்ளன. இங்கு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பெரும்பாலான ஸ்மார்ட் டிவிகள் சான்றளிக்கப்பட்ட ஆண்ட்ராய்டு டிவி ஓஎஸ்ஸில் இயங்குகின்றன மற்றும் ஸ்மார்ட் அம்சங்களைப் பொறுத்தவரை, அவை ஸ்மார்ட்போனிலிருந்து வார்ப்பு, யூடியூபிலிருந்து உள்ளடக்கத்தை இயக்குதல் மற்றும் பிற ஸ்மார்ட் டிவி செயல்பாடுகளை வழங்குகின்றன…
பிளிப்கார்ட்டில் நீங்கள் பெறக்கூடிய முதல் 5 ஸ்மார்ட் டிவி ஒப்பந்தங்கள் :
 சியோமி மி டிவி 4 ஏ புரோ 32 அங்குல (ரூ. 10,999) :
 மலிவான மி டிவி 4 ஏ புரோ பிளிப்கார்ட்டில் பாரிய விலைக் குறைப்பைப் பெறுகிறது. இந்த டிவியின் விற்பனை காலத்தில் இப்போது ரூ .10,999 செலவாகிறது, இது சிறந்த மற்றும் சில சான்றளிக்கப்பட்ட ஆண்ட்ராய்டு டிவி மாடல்களில் ஒன்றாகும். இந்த மாடல் 32 அங்குல எச்டி டிஸ்ப்ளேவுடன் வருகிறது, மேலும் இது Chromecast க்கான ஆதரவோடு நெட்ஃபிக்ஸ் மற்றும் அமேசான் பிரைம் வீடியோ வழியாக ஸ்ட்ரீமிங் செய்கிறது. பரிமாற்ற திட்டத்தின் கீழ் வாடிக்கையாளர்கள் ரூ .6,500 வரை பெறலாம்.

iFFALCON by TCL 40-inch Full HD LED Android TV (ரூ. 16,499) :

 ரூ .20,000 க்கு கீழ் ஒரு பெரிய திரை டிவியை நீங்கள் தேடுகிறீர்களானால், இஃபல்கான் 40 இன்ச் ஃபுல் எச்டி எல்இடி ஸ்மார்ட் ஆண்ட்ராய்டு டிவி இப்போது பிளிப்கார்ட்டில் ஒரு பெரிய விஷயம். டிவி ரூ .16,499 க்கு கிடைக்கிறது, இது ஆண்ட்ராய்டு டிவி ஓஎஸ் நிறுவப்பட்டுள்ளது. வாடிக்கையாளர்கள் ஹாட்ஸ்டார், நெட்ஃபிக்ஸ் மற்றும் யூடியூப்பிற்கான ஆதரவைப் பெறுவார்கள். பழைய தொலைக்காட்சிகளுடன் பரிமாறும்போது ரூ .7,500 பரிமாற்ற போனஸையும் பெறலாம்.
 iFFALCON by TCL K31 55-inch 4K LED Android TV (ரூ. 27,999) :
 ஒரு பெரிய 4 கே டிவி ரூ .30,000 க்கு கீழ் நீங்கள் தேடுகிறீர்கள் என்றால், நீங்கள் இப்போது பிளிப்கார்ட்டில் வாங்கக்கூடிய சிறந்த வழி iFFALCON 55-inch 4K Android TV. இந்த டிவியில் எச்டிஆர் 10 க்கான ஆதரவுடன் 4 கே பேனல் உள்ளது மற்றும் அண்ட்ராய்டு 9 பை டிவி ஓஎஸ் உடன் வருகிறது. எனவே, டிவி Chromecast மற்றும் ஸ்மார்ட் டிவிகளில் இருந்து அனைத்து Google பயன்பாடுகளுக்கும் ஆதரவளிக்கிறது. நெட்ஃபிக்ஸ் அவுட்-ஆஃப்-பாக்ஸிற்கான ஆதரவும் உள்ளது, ஆனால் அமேசான் பிரைம் வீடியோவை நீங்கள் வேறு எங்கும் பார்க்க வேண்டும்.
 சியோமி மி டிவி 4 எக்ஸ் புரோ 55 இன்ச் (ரூ. 37,999) :
 சியோமியின் 55 அங்குல 4 கே டிவி ரூ .37,999 க்கு விற்பனைக்கு வருகிறது, மேலும் சிறந்த மென்பொருள் ஆதரவை விரும்புவோருக்கு இதை விட பெரிய ஒப்பந்தம் எதுவும் இல்லை. 55 அங்குல 4 கே பேனல் எச்டிஆர் 10 வண்ணங்களை ஆதரிக்கிறது, மேலும் இது ஆண்ட்ராய்டு டிவி ஓஎஸ்ஸின் சுத்தமான பதிப்பையும் கொண்டு வருகிறது. Xiaomi விரைவில் Android 9 Pie க்கும் புதுப்பிக்கும். பேட்ச்வால் இடைமுகம் OTT இயங்குதளங்களிலிருந்து எல்லா உள்ளடக்கத்தையும் ஒரே இடத்தில் அணுகுவதற்கான சிறந்த மையமாகும். கூடுதலாக, கேபிள் டிவிக்கும் ஸ்மார்ட் டிவி இடைமுகத்திற்கும் இடையிலான ஒருங்கிணைப்பு சிறந்தது.
 சாம்சங் தி ஃபிரேம் 55 இன்ச் 4 கே கியூஎல்இடி டிவி (ரூ .84,999) :
 பிரீமியம் டிவியைப் பொறுத்தவரை, சாம்சங் தி ஃபிரேம் 55 இன்ச் 4 கே கியூஎல்இடி டிவி நீங்கள் ரூ .85,000 க்கு கீழ் பாதுகாக்கக்கூடிய சிறந்த ஒப்பந்தங்களில் ஒன்றாகும். ஃபிரேம் ஒரு புகைப்பட சட்டகம் போல் தெரிகிறது மற்றும் இது 120Hz புதுப்பிப்பு வீதத்துடன் சாம்சங்கின் புத்திசாலித்தனமான 4K QLED பேனலை வழங்குகிறது. டிவி சாம்சங்கின் டைசன் ஓஎஸ் உடன் வருகிறது, இது குரல் உதவியாளர்களான பிக்ஸ்பி மற்றும் கூகிள் அசிஸ்டெண்ட்டைக் கொண்டுவருகிறது. நெட்ஃபிக்ஸ், பிரைம் வீடியோ, யூடியூப் மற்றும் பிற முக்கிய ஸ்ட்ரீமிங் தளங்களுக்கு ஆதரவு உள்ளது.
Tech - News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Posts